ราคา 5090000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 108297.87 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ ไอวี่ เรสซิเดนส์ ปิ่นเกล้า (บรมราชชนนี) | Ivy Residences Pinklao

ภิญญา
0902454747
2021-02-15 17:51:38.0
เลขที่ประกาศ: 331913
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย IVY PINKLAO
( ไอวี่ ปิ่นเกล้า ) MRT บางยี่ขัน
ที่ตั้ง :ถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า (ถนนบรมราชชนนี) แขวงบางยี่ขัน เขตบางพลัด กรุงเทพฯ ติดห้างสรรพสินค้าพาต้า ปิ่นเกล้า

แจ้งรหัสทรัพย์ B14026401 เพื่อความรวดเร็ว

สนใจติดต่อ พลอย 090-2454747
Line id : 0902454747

ขนาด : 47 ตรม. + ที่จอดรถ 12ตรม.
ประเภท : 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ
ชั้น : 11 วิวเมือง ทิศใต้
ราคา : 5.09 ล้านบาท
พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 2 ตัว

สิ่งอำนวยความสะดวก
- Lobby
- สระว่ายน้ำ

สถานที่ใกล้เคียง
1. พระบรมมหาราชวัง
2. เซ็นทรัลปิ่นเกล้า, โลตัสปิ่นเกล้า
3. อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย

รับฝากขาย ปล่อยเช่า คอนโด บ้าน ไม่ต้องทำสัญญาปิด
* *( แอดไลน์ เพื่อขอชมห้องอื่นๆ ในโครงการได้ค่ะ )

#คอนโดในกรุงเทพ #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #ซื้อคอนโด #หาซื้อคอนโด #คอนโดมือสอง #คอนโดให้เช่า #ให้เช่าคอนโด #คอนโดลุมพินี #คอนโดใหม่ #คอนโดตกแต่งครบ #คอนโดราคาถูก #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดแนวรถไฟฟ้า #คอนโดหรู #คอนโดย่านรัชดา #คอนโดสวย #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #สุขุมวิทคอนโด #คอนโดใกล้bts #คอนโดใกล้mrt #คอนโดใกล้arl #condo #condonearbts #luxurycondo #condobkk #estate #condoforrent #condoinbangkok

จำนวนตึก 1 อาคาร
จำนวนชั้น 20 ชั้น พร้อมชั้นใต้ดิน 1 ชั้น

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
บรมราชชนนี